ups apc 10kva 【UPS SRT10KRMXLI】
ups apc 10kva model SRT10KRMXLI
Mô tả
Ưu Điểm Nổi Bật
- Hệ số công suất cao: Các dòng UPS 10kVA hiện đại của APC, đặc biệt là dòng SRT, thường có hệ số công suất đầu ra bằng 1.0 (10kVA = 10kW). Điều này cho phép bạn sử dụng toàn bộ công suất định mức của UPS để cấp nguồn cho thiết bị, tối ưu hóa hiệu quả đầu tư.
Ứng Dụng Thực Tế
Với công suất và tính năng vượt trội, UPS APC 10kVA là lựa chọn lý tưởng cho:
ups apc 10kva
Bộ Lưu Điện APC Smart-UPS SRT 10000VA RM 230V SRT10KRMXLI
– Công suất (Power Capacity): 10KVA/ 10KW.
– Công nghệ (Technology): Double-conversion online.
– Nguồn điện ngõ ra: 230VAC.
– Tần số ngõ vào: 40 – 70Hz (Auto sensing).
– Dạng sóng: Sóng sin.
– Loại pin: VLRA
– Kết nối ngõ vào: Hardwire three-wire (1Ph+N+G), hardwire five-wire (3Ph+N+G).
– Thời gian lưu điện ở 50% Load: 11.5 phút.
– Thời gian lưu điện 100% Load: 3.8 phút.